![ต้อนรับคณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ในโอกาสเข้าศึกษาดูงานแลกเปลี่ยนเรียนรู้งาน องค์ความรู้ วิธีการ และประสบการณ์ในการปฏิบัติงาน ต้อนรับคณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ในโอกาสเข้าศึกษาดูงานแลกเปลี่ยนเรียนรู้งาน องค์ความรู้ วิธีการ และประสบการณ์ในการปฏิบัติงาน](https://www.law.cmu.ac.th/site/wp-content/uploads/2024/05/1715827711-scaled.jpg)
ต้อนรับคณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ในโอกาสเข้าศึกษาดูงานแลกเปลี่ยนเรียนรู้งาน องค์ความรู้ วิธีการ และประสบการณ์ในการปฏิบัติงาน
คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ให้การต้อนรับ คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ในโอกาสเข้าศึกษาดูงานแลกเปลี่ยนเรียนรู้งาน องค์ความรู้ วิธีการ และประสบการณ์ในการปฏิบัติงาน โดยมีผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นัทมน คงเจริญ รักษาการแทน คณบดีคณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ พร้อมทั้งคณะรักษาการแทนผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ให้การต้อนรับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ อุดม งามเมืองสกุล คณบดีคณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา พร้อมทั้งคณาจารย์และเจ้าหน้าที่ ในวันที่ 16 พฤษภาคม 2567 ณ อาคารเรียนและบริหารคณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
![](https://www2.law.cmu.ac.th/site/wp-content/uploads/2024/05/news32649_0-1024x768.jpg)
![](https://www2.law.cmu.ac.th/site/wp-content/uploads/2024/05/news32649_1-1024x768.jpg)
![](https://www2.law.cmu.ac.th/site/wp-content/uploads/2024/05/news32649_2-1024x768.jpg)
![](https://www2.law.cmu.ac.th/site/wp-content/uploads/2024/05/news32649_3-1024x768.jpg)
![](https://www2.law.cmu.ac.th/site/wp-content/uploads/2024/05/news32649_4-1024x768.jpg)
![](https://www2.law.cmu.ac.th/site/wp-content/uploads/2024/05/news32649_5-1024x768.jpg)
![](https://www2.law.cmu.ac.th/site/wp-content/uploads/2024/05/news32649_6-1024x768.jpg)
![](https://www2.law.cmu.ac.th/site/wp-content/uploads/2024/05/news32649_7-1024x768.jpg)
![](https://www2.law.cmu.ac.th/site/wp-content/uploads/2024/05/news32649_8-1024x768.jpg)