![คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ให้การต้อนรับคณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ในโอกาสเข้าศึกษาดูงานด้านนวัตกรรมประจำปี ๒๕๖๗ คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ให้การต้อนรับคณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ในโอกาสเข้าศึกษาดูงานด้านนวัตกรรมประจำปี ๒๕๖๗](https://www.law.cmu.ac.th/site/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5889-scaled.jpg)
คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ให้การต้อนรับคณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ในโอกาสเข้าศึกษาดูงานด้านนวัตกรรมประจำปี ๒๕๖๗
คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ให้การต้อนรับคณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ในโอกาสเข้าศึกษาดูงานด้านนวัตกรรมประจำปี ๒๕๖๗
คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ให้การต้อนรับ คณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ในโอกาสเข้าศึกษาดูงานด้านนวัตกรรม ประจำปี ๒๕๖๗ เพื่อเรียนรู้นวัตกรรมการทำงานที่เป็นประโยชน์ ให้สามารถนำไปต่อยอดความรู้ด้านนวัตกรรม การทำงานด้วยเทคโนโลยีดิจิทัล ทำให้บุคลากรเกิดความคิดสร้างสรรค์เชิงนวัตกรรมใหม่ๆ และนำมาปรับใช้ในการพัฒนาคุณภาพการทำงานให้มีประสิทธิภาพ โดยมี ผศ.ดร.ชัยณรงค์ เหลืองวิลัย คณบดีคณะนิติศาสตร์ให้การต้อนรับ ผศ.ดร.ชัยวัฒน์ นิ่มอนุสสรณ์กุล รองคณบดีคณะเศรษฐศาสตร์ พร้อมทั้งเจ้าหน้าที่ ในวันที่ 27 พฤษภาคม 2567 ณ อาคารเรียนและบริหารคณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
![](https://www2.law.cmu.ac.th/site/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5899-1024x768.jpg)
![](https://www2.law.cmu.ac.th/site/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5895-1024x768.jpg)
![](https://www2.law.cmu.ac.th/site/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5910-1024x768.jpg)
![](https://www2.law.cmu.ac.th/site/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5897-1024x768.jpg)
![](https://www2.law.cmu.ac.th/site/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5891-1024x768.jpg)